அனைத்துத் தமிழ்ப் பள்ளிப் பொறுப்பாளர்களுக்கும் வணக்கம்,
நலம், நாடுவதும் அதுவே!
சென்ற மின்மடலில் குறிப்பிட்டிருந்த மாணாக்கர் போட்டிகள் குறித்த விவரங்கள்:
நமது அ.த.க. உறுப்பினர் தமிழ்ப்பள்ளிகளில் பயிலும் மாணாக்கர்களது தமிழ்த் திறன், ஓவியத் திறன் மற்றும் மாறுவேடப் போட்டி ஆகியனவற்றை அறிய ஓர் அரிய வாய்ப்பு. தேர்ந்தெடுக்கப்படும் வெற்றியாளர்களுக்கு சிறப்புப் பணமுடிப்புப் பரிசுகள் மற்றும் பங்கேற்பாளர்கள் உட்பட அனைவருக்கும் சான்றிதழ்கள் வழங்கப்படும். போட்டிகள் குறித்த விவரங்கள் இம்மின்மடலுடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது.

Student Competitions 2020 @ Virtual Convention

பள்ளிப் பொறுப்பாளர்கள் தத்தம் பள்ளியின் மாணாக்கர்களை அ.த.க. மெய்நிகர் ஆண்டுவிழாப் போட்டியில் பங்கேற்று அவர்கள்தம் திறமைதனை வெளிக்கொணரும் வகையிலும் மேலும் வெற்றியாளர்களாக சிறப்புப் பரிசுகளைப் பெறவும் ஊக்கம் அளிக்க வேண்டுகிறோம்.

 

இது குறித்த மேலதிக விவரங்கட்கு convention2021@americantamilacademy.org மின்முகவரியில் தொடர்புகொள்ளவும்.

நன்றி,

கரு.மாணிக்கவாசகம்
அமெரிக்கத் தமிழ்க் கல்விக்கழகம்

www.AmericanTamilAcademy.org
American Tamil Academy
Non-Profit Organization under IRS code 501(c)(3)
வாழ்க தமிழ்! வளர்க தமிழ்க்கல்வி!!